รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
0001 ฟุตบอล
ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0002 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0003 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0009 ฟุตซอล
ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
0010 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0011 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
0012 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
0013 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0014 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0015 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0016 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0017 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0018 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0019 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
0020 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0021 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0022 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0023 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0024 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0025 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0026 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0027 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0028 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0029 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
0030 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0031 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0032 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
0033 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
0034 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0035 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0036 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0037 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0038 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0039 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0040 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0041 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0042 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0043 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนนครวิทยาคม
0044 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0045 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
0046 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0047 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0058 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
0.11.80 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0059 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
0.14.94 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0060 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
0.11.46 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
0061 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
0.14.35 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0062 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
26.48 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0062 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
26.48 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0063 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
32.79 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0064 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
0.23.19 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0065 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
0.30.42 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0066 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
0.0.59 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0067 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
1.17.00 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0068 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
0.57.09 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0069 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
1.21.75 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0070 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
2.32.71 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0071 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
3.35.96 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0072 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
2.26.46 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0073 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
3.17.19 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0073 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
3.17.19 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0074 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
5.20.43 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
0075 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
7.44.49 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0076 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
5.43.94 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
0077 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
7.03.59 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0078 กรีฑา
วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
15.16.35 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0079 กรีฑา
วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
21.30.80 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0080 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
0.51.05 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0081 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
1.04.68 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0082 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
0.48.76 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0083 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
1.00.51 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0084 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
4.22.01 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0085 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
5.47.55 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
0086 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
4.03.21 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0087 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
5.58.44 นาที
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0088 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
4.92 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0089 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
3.12 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
0090 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
5.66 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0091 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
4.02 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0092 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
9.57 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0093 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
5.98 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
0094 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
12.27 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0095 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0096 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
23.82 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
0097 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
15.88 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
0098 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
25.01 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
0099 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
18.56 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
0106 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0107 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
0108 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิทยาคม
0109 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
0110 กรีฑา
พุ่งแหลน อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
1
23.47 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
0111 กรีฑา
พุ่งแหลน อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
1
11.40 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
0112 กรีฑา
พุ่งแหลน ไม่จำกัดอายุ ชาย
1
36.10 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
0113 กรีฑา
พุ่งแหลน ไม่จำกัดอายุ หญิง
1
18.70 เมตร
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดเชียงราย
สหวิทยาเขตเวียงกาหลง ประจำปีการศึกษา 2566
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By Pichayanart Reerak. Maechanwittayakhom School |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.021327972412109 วินาที