#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
1 ฟุตบอล
ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
2 ฟุตบอล
ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
3 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
4 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
5 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
6 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
7 ฟุตซอล
ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
8 ฟุตซอล
ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
9 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
10 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
11 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
12 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
13 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
14 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
15 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
16 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
17 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
18 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
19 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
20 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
21 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
22 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
23 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
24 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
25 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
26 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
27 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
28 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม
29 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
30 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
31 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
32 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
33 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
34 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
35 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
36 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
37 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
38 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
39 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม
40 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
41 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
42 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
43 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
44 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
45 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
46 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
47 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
48 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม
49 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม
50 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
51 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
52 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
53 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
54 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
55 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
56 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
57 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
58 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
59 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม
60 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
61 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
62 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
63 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
64 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
65 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
66 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
67 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
68 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
69 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
70 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
71 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
72 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
73 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
74 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
75 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
76 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
77 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
78 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
79 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
0.12.22 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
80 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
0.15.68 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
81 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
0.12.19 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
82 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
0.15.46 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
83 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
27.11 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
84 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
27.11 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
85 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
35.99 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
86 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
0.26.37 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
87 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
0.34.63 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
88 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
1.03.00 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
89 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
1.31.28 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
90 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
1.01.61 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
91 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
1.27.13 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
92 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
2.40.62 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
93 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
4.05.12 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
94 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
2.31.00 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
95 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
3.50.76 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
96 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
3.50.76 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนนครวิทยาคม
97 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
6.00.19 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
98 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
8.24.30 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
99 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
5.43.94 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
100 กรีฑา
วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
21.33.69 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
101 กรีฑา
วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
22.25.10 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
102 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
0.52.82 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
103 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
1.10.31 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
104 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
0.50.66 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
105 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
1.03.83 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
106 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
4.31.96 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
107 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
6.51.49 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
108 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
4.12.03 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
109 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
7.33.57 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
110 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
4.50 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
111 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
2.94 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
112 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
5.20 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
113 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
3.63 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
114 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
8.62 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
115 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
5.18 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
116 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
10.09 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
117 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
118 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
22.25 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
119 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
21.21 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
120 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
13.85 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
121 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
122 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
123 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
124 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
125 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
126 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
127 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
128 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
129 กรีฑา
พุ่งแหลน อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
3
20.80 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
130 กรีฑา
พุ่งแหลน อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
3
7.22 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิทยาคม
131 กรีฑา
พุ่งแหลน ไม่จำกัดอายุ ชาย
3
30.08 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
132 กรีฑา
พุ่งแหลน ไม่จำกัดอายุ หญิง
3
15.64 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดเชียงราย
สหวิทยาเขตเวียงกาหลง ประจำปีการศึกษา 2566
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By Pichayanart Reerak. Maechanwittayakhom School |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.86238408088684 วินาที