#
หมวดหมู่
กิจกรรม
ที่
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
1 ฟุตบอล
ฟุตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
2 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
3 ฟุตบอล
ฟุตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
4 ฟุตซอล
ฟุตซอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
5 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
6 ฟุตซอล
ฟุตซอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
7 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
8 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
9 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
10 บาสเกตบอล
บาสเกตบอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
11 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
12 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
13 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
14 วอลเลย์บอล
วอลเลย์บอล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
15 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
16 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
17 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
18 เซปักตะกร้อ
เซปักตะกร้อ ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม
19 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
20 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
21 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
22 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
23 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
24 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
25 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
26 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
27 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
28 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
29 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
30 เปตอง
เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๓ คน หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
31 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
32 เปตอง
เปตอง ไม่จำกัดอายุ ทีม ๓ คน หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
33 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม
34 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนนครวิทยาคม
35 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
36 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
37 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
38 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
39 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
40 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
41 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ผสม
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนนครวิทยาคม
42 เทเบิลเทนนิส
เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
43 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
0.12.00 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
44 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
0.15.01 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
45 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
0.11.72 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
46 กรีฑา
วิ่ง ๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
0.14.72 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
47 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
26.75 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
48 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
26.75 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
49 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
33.06 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
50 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
0.25.28 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
51 กรีฑา
วิ่ง ๒๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
0.30.45 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
52 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
1.01.60 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
53 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
1.24.78 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
54 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
0.59.37 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
55 กรีฑา
วิ่ง ๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
1.24.19 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
56 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
2.34.91 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนวาวีวิทยาคม
57 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
3.56.44 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
58 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
2.29.10 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
59 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
3.31.75 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
60 กรีฑา
วิ่ง ๘๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
3.31.75 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
61 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
5.21.30 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
62 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
8.18.34 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
63 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
5.21.85 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
64 กรีฑา
วิ่ง ๑,๕๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
7.18.59 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
65 กรีฑา
วิ่ง ๓,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
15.33.58 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
66 กรีฑา
วิ่ง ๕,๐๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
22.00.54 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
67 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
0.51.70 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
68 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
1.05.80 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
69 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
0.50.09 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
70 กรีฑา
วิ่ง ๔x๑๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
1.02.68 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
71 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
4.26.91 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
72 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
5.49.00 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
73 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
4.08.88 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
74 กรีฑา
วิ่ง ๔x๔๐๐ เมตร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
6.00.09 นาที
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
75 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
4.75 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
76 กรีฑา
กระโดดไกล อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
3.01 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
77 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
5.49 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
78 กรีฑา
กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
3.95 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
79 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
9.27 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
80 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
5.98 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
81 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
10.80 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
82 กรีฑา
ทุ่มน้ำหนัก ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม
83 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
23.82 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนนครวิทยาคม
84 กรีฑา
ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
11.94 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
85 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
23.02 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนนครวิทยาคม
86 กรีฑา
ขว้างจักร ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
16.80 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิทยาคม
87 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
88 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม
89 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
90 อีสปอร์ต
อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม
91 กรีฑา
พุ่งแหลน อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย
2
22.45 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม
92 กรีฑา
พุ่งแหลน อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง
2
11.20 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา
93 กรีฑา
พุ่งแหลน ไม่จำกัดอายุ ชาย
2
30.70 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม
94 กรีฑา
พุ่งแหลน ไม่จำกัดอายุ หญิง
2
17.48 เมตร
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนนครวิทยาคม

ระบบลงทะเบียนและรายงานผลการแข่งขันกีฬานักเรียน กลุ่มโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดเชียงราย
สหวิทยาเขตเวียงกาหลง ประจำปีการศึกษา 2566
มีปัญหาการใช้งานติดต่อ ครู ICT โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม

E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By Pichayanart Reerak. Maechanwittayakhom School |   All Rights Reserved  
หน้านี้ประมวลผล 0.56008195877075 วินาที